117th Canton fair

labarai1
labarai2

Afrilu na Shekarar 2015, mun halarci baje kolin Canton na 117, shine karo na 1 da halartar baje kolin Canton.A cikin wannan bikin, muna saduwa da abokan ciniki da yawa daga kasuwa daban-daban, Kamar Serbia, Uruguay, Poland, Saudi Arabia, Afirka ta Kudu da sauransu ...

A cikin gaskiya, ɗaya daga cikin samfurin, saboda sabon zane tare da launuka masu ban sha'awa suna cin nasara da yawa na umarni, yana da babban nasara a cikin 1st lokaci na Canton fair.

A yayin bikin, mun kuma sadu da wasu mahimmin abokin ciniki na asusu daga kasuwa, ƙwarewar ƙwararrunmu ta yi aiki tare da manyan abokan ciniki, don haka wannan shawarwarin yana da kyau, kuma yana taimakawa sosai don haɗin gwiwa na gaba.

Bangaskiyar kamfaninmu shine samun kasuwa ta hanyar ƙwararrun aiki, ba kawai ƙarancin farashi ba, za mu tabbatar da kowane abokin ciniki da kuma bayyana abin da suke siya daga gare mu, muna bi da kowa da kowa da farko.

labarai3
labarai4

A ƙarshen 2015, mun shirya aikin haɗin gwiwa, kuma abokan cinikinmu masoyi sun haɗa mu tare.Mun je birnin wasan fim, akwai daɗaɗɗen gine-ginen gine-gine da yawa, mun gabatar da abokan cinikinmu, suna sha'awar hakan, kuma sun tattauna da mu game da al'adun ƙasarsu.

Muna matukar farin ciki a cikin wannan aikin haɗin gwiwa, abokan cinikinmu suna son yanayin ƙungiyarmu, sun ce kowa da ke da cikakken kuzari a rayuwa kuma yana da ƙarfi a cikin aikin, suna son yin aiki tare da wannan ƙungiyar.

An yarda da cewa yin aiki da kansa yana da fa'ida a bayyane wanda zai iya tabbatar da iyawar mutum.Koyaya, mun yi imanin cewa aikin haɗin gwiwa ya fi mahimmanci a cikin al'ummar zamani kuma aikin haɗin gwiwa ya zama ƙimar da ake buƙata ta ƙarin kamfanoni.

Da farko, muna cikin al’umma mai sarƙaƙƙiya kuma sau da yawa muna fuskantar matsaloli masu wuya waɗanda suka fi ƙarfinmu.Musamman a wannan lokacin aikin haɗin gwiwa yana da matukar muhimmanci.Tare da taimakon ƙungiyar, ana iya magance waɗannan matsalolin cikin sauƙi da sauri, wanda zai iya inganta aikin aiki.


Lokacin aikawa: Afrilu-07-2022